Hội thi “Bé khéo tay - Đón tết sum vầy”
Thực hiện kế hoạch nhiệm vụ năm học 2022-2023. Trường Mầm non Tân Dân tổ chức Hội thi “Bé khéo tay - Đón tết sum vầy” nhằm tạo không khí vui tươi, phấn khởi đón tết Nguyên đán Quý Mão 2023
Thực hiện kế hoạch nhiệm vụ năm học 2022-2023. Trường Mầm non Tân Dân tổ chức Hội thi “Bé khéo tay - Đón tết sum vầy” nhằm tạo không khí vui tươi, phấn khởi đón tết Nguyên đán Quý Mão 2023.
Tại Hội thi các bé đã thể hiện tài năng, sự sáng tạo và khéo léo của mình để trang trí câu đối tết và bày mâm ngũ quả. Trẻ được trải nghiệm các hoạt động thực tế và ý nghĩa, là cơ hội để phụ huynh học sinh được chung tay phối hợp với nhà trường tổ chức các hoạt động trải nghiệm cho trẻ
Tin tức khác
- Sinh hoạt hè và dạy tiếng Dao cho trẻ em dịp hè 2024
- THÔNG BÁO Dự kiến chương trình Lịch công tác tuần của Thường trực UBND xã (Từ ngày 15/7/2024 đến 21/7/2024)
- CHỦ ĐỘNG PHÒNG NGỪA BỆNH BẠCH HẦU
- V/v thông tin tuyển dụng lao động tại Sàn giao dịch việc làm định kỳ ngày 04/7/2024
- THÔNG BÁO Dự kiến chương trình Lịch công tác tuần của Thường trực UBND xã (Từ ngày 24/6/2024 đến 30/6/2024)