Chương trình "tình nguyện mùa đông", giáo dục truyền thống 78 năm ngày thành lập quân đội nhân dân Việt Nam
Thực hiện Chương trình "tình nguyện mùa đông, xuân tình nguyện", chương trình giáo dục truyền thống cách mạng cho các em học sinh. Sáng ngày 19/12/2022 trường TH&THCS Tân Dân tiếp nhận các suất quà từ chương trình "tình nguyện mùa đông" của trường TH Nguyễn Trãi, trường TH Hà Khẩu và trường mầm non Hà Khẩu giành cho các em học sinh có hoàn cảnh khó khăn trong nhà trường. Quà bao gồm chăn ấm, áo ấm được trao trực tiếp tại chương trình cho các em học sinh. Đồng thời nhà trường tổ chức chương trình giáo dục truyền thống cách mạng cho các em học sinh nhân dịp kỷ niệm 78 năm truyền thống quân đội nhân dân Việt Nam. Đến dự và trực tiếp tuyên truyền cho các em học sinh có các đ/c lãnh đạo tiểu đoàn 884, Lữ đoàn Hải quân 131 đóng chân trên địa bàn xã.
Các thầy cô giáo trong đoàn tình nguyện trao quà cho các em học sinh
Các em học sinh tham gia sôi nổi trong phần giao lưu trả lời các câu hỏi giáo dục truyền thống cách mạng
Tin tức khác
- Sinh hoạt hè và dạy tiếng Dao cho trẻ em dịp hè 2024
- THÔNG BÁO Dự kiến chương trình Lịch công tác tuần của Thường trực UBND xã (Từ ngày 15/7/2024 đến 21/7/2024)
- CHỦ ĐỘNG PHÒNG NGỪA BỆNH BẠCH HẦU
- V/v thông tin tuyển dụng lao động tại Sàn giao dịch việc làm định kỳ ngày 04/7/2024
- THÔNG BÁO Dự kiến chương trình Lịch công tác tuần của Thường trực UBND xã (Từ ngày 24/6/2024 đến 30/6/2024)